ചുവന്നഅഴകാർന്ന ചുണ്ടുകൾ

ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിലേക്ക് സ്വാഗതം. ഇന്നത്തെ വീഡിയോ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കിയ ലിപ് ബാം തയ്യാറാക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ്. ഇത് സ്വാഭാവികവും ശുദ്ധവുമായ ഒരു സൂപ്പർ ലിപ് ബാം ആണ്. പുറത്തുനിന്ന് വാങ്ങാൻ പണം ചെലവഴിക്കേണ്ടതില്ല. വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കി. നമുക്ക് വീഡിയോയിലേക്ക് പോകാം. ഈ ഒരു ബീറ്റ്റൂട്ട് എന്റെ പകുതി മാത്രമാണെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ? ഒരു ചെറിയ ഇടം പോലും പാഴാക്കാതെ നമുക്ക് അതിനെ കൊല്ലാൻ കഴിയും.

ഇത് കഴുകാൻ നിങ്ങൾ അധിക സമയം എടുക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഒരു ചെറിയ ഭാഗം പോലും അവശേഷിപ്പിക്കാതെ എല്ലായിടത്തും തൊലി കളയണം. നല്ല നിറമുള്ള ബീറ്റ്റൂട്ട് എടുക്കണം. ബീറ്റ്റൂട്ട് എടുക്കുമ്പോൾ, അത് പുതിയതും വീട്ടിലുമാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക. രണ്ട് ദിവസം പഴക്കമുള്ളതോ മോശമോ ആയ ബീറ്റ്റൂട്ട് എടുക്കാൻ ശ്രമിക്കരുത്. ബീറ്റ്റൂട്ട് പകുതി നേരായി മുറിക്കുക. അതിനുശേഷം ചെറിയ കഷണങ്ങളായി മുറിക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് മുഴുവൻ കാണുക.

WATCH VIDEO

Leave a Reply

Your email address will not be published.